BARKANKU DA DUNIYA NA HASKE TENDA
Gabatarwar Kamfanin
TENDA Lighting, wanda ya fara daga 2013, masana'antar hasken wuta ce maimakon masana'anta masu haske, tana sadaukar da kanta sosai don samar da fitilolin jagoranci mai inganci, don kawo wa mutane ta'aziyya na gani, gamsuwa da motsin rai, haske da haske mai ban sha'awa. TENDA tana wakiltar Fasaha, Hankali, Yanayi, Zane da Fasaha na Haske.
A matsayin ƙwararrun masana'anta, muna da ƙungiyar R&D namu, 90% na samfuran samfuran nasu ne. Muna ba da kulawa ta musamman ga zane na masu haske, wanda ya kamata ya zama m, dacewa da kyau. Ciki har da ƙirar bayyanar, tsari, na'urorin gani da lantarki.
Muna amfani da kwakwalwan kwamfuta na LED cike da asali, kowane tsari an gwada shi ta hanyar haɗa yanki. Duk samfuran da aka gwada ta hanyar hoto don bincika rarraba haske, kusurwar katako, ƙarfi, tebur UGR. Kowane bayarwa daga TENDA, muna ba da garantin 100% gwajin konawa 6 ~ 12 hours, da duk binciken kayan.
Haske ba wai kawai haskaka sararin samaniya bane amma kuma yana haifar da daidaito tsakanin sararin samaniya, mutane da muhalli. Yana taka muhimmiyar rawa a yadda mutane ke dandana da fahimtar rayuwa. Ko gine-gine da gine-ginen suna haskakawa ta halitta ko ta wucin gadi, hasken wuta shine matsakaici wanda ke ba mu damar gani da kuma godiya ga kyawawan gine-ginen da ke kewaye da mu. Alƙawarinmu yana da inganci kuma muna mai da hankali kan haskakawa, ba kawai dacewa ba.
KYAUTA & KAYANA
Takaddun shaida
NUNA
Fasaha
Al'adar T a cikin TENDA tana nufin sarrafa inganci ta hanyar fasaha.Muna amfani da kwakwalwan kwamfuta na LED cike da asali, kowane tsari an gwada shi ta hanyar haɗawa da yanki. Duk samfuran da aka gwada ta hanyar photometric don duba rarraba haske, kusurwar katako, ƙarfin, tebur na UGR.Kowane bayarwa daga TENDA, muna bada garantin 100% gwajin ƙonawa 6 ~ 12 hours, da duk binciken kayan aiki.
Hankali
Al'adar E a cikin TENDA na nufin motsin rai. Ɗaya daga cikin mafi sauƙi hanyoyin da za a yi tasiri ga fahimta da motsin rai ta hanyar gina gine-gine shine sarrafa hasken ciki. Ƙididdiga masu haske, kamar zafin launi da haske, an nuna su don yin tasiri ga ɗabi'a na ɗabi'a da motsin zuciyar mutum.
Yanayi
Yanayin ƙaunar ɗan adam koyaushe, al'adun N a cikin TENDA yana nufin yanayi. Mafi kyawun haske kawai shine hasken rana, TENDA ta kula don kawowa mutane kusan hasken rana.
Zane
Al'adar D a cikin TENDA na nufin ƙira. Muna ba da kulawa ta musamman ga zane na luminaires, wanda ya kamata ya zama m, yarda da kyau. Ciki har da ƙirar bayyanar, tsari, na'urorin gani da lantarki.
Art
Al'adar A a cikin TENDA tana nufin Fasahar Haske. Haske ba wai kawai haskaka sararin samaniya bane amma kuma yana haifar da daidaito tsakanin sararin samaniya, mutane da muhalli. Yana taka muhimmiyar rawa a yadda mutane ke dandana da fahimtar rayuwa. Ko gine-gine da gine-gine suna haskakawa ta halitta ko artificially, hasken wuta shine matsakaicin da ke ba mu damar gani da kuma godiya ga kyawawan gine-ginen da ke kewaye da mu. Ƙaddamarwarmu ita ce inganci kuma muna mayar da hankali ga haske, ba kawai dacewa ba.